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Shule ipo kata ya Wazo,
Manispaa ya Kinondoni, umbali
wa km I kutoka kiwanda cha
Twiga Cement.

lna Masomoya Biashara, Sayansi na
Sanaa kwa kidato cha l-4
na Tahasusi za:- PCM, PCB, PGM,HGL,
ECM, HGE, HGK, HKL, ECA kwa kidato
cha5&6.

Nishule ya Bweni kwa
Wasichana na
Wavulana.

Ni katiya shule
zinazofanya vizuri
kitaifa.

Shule ina utaratibu
wa kufanyaziaraza
masomo kila mwaka.

Nishule Bora
kimaadili na
kinidhamu.

FOMU ZA KUJIUNGA
Zinapatikana shuleni, Kibo Complex (Management
Office), Msimbazi Center chumba No.9,18 na kwenye
tovutiya shule. Tarehe za Usaili ziko kwenye fomu.
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Ada kwa kidate eha kwsn*a ni Teh Milisni mbili lakl

sita ffia sitini na tano (2,665,0001*) kwa mwaka na
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elquls pame$a rta gedsre bila rmalipe' Mxnrui

snapeswa [culipa kiaei eha TsFr Laki tane

(ggp,CICIg/=) ambayo ni sehemu ya ada ya kidato

eha kwanza pindi mtOtg anaporipsti shuleni pesa

hii h,ulipwa kama sehemu ya kushika nafasi Bindi

rntgto a;:ApOkUja kwa ejili ya masorns .: ai;;ali

(Frp-ferrm Gilcr\,

r.4ATi*KEC YA MTIT{ANI VJA TAIFA .2O2L

KIt.v,ATC DIV T DIV TI DIV Tfi DIV TV DIV O

iI : :islr a'2
,aj 3 0 i,

IV - ?{t31 L4 AA 6 0 0



r\,rIAITIIEP rll\,lT J\,I=IrJVL

Kinondoni, umbali wa km I kutoka kiwanda
cha Twiga Cement.
lna Masomoya Biashara, Sayansi na Sanaa kwa
kidato chal-4
na Tahasusi za:- PCM, PCB' PGM,HGL, EGM,
HGE, HGK, HKL, ECA kwa kidato cha 5 & 6.

FOMU ZA KUJIUNGA
Zinapatikana shuleni, Kibo Complex (Management
Off ice), Msimbazi Center chumba No. 9, lO, ll na
kwenye tovuti ya shule.

Shule inasimamiwa na
kuongozwa na Masista
wa Shlrika la Bikira
Maria Malkia wa Mitume
- Jimbo kuu Katoliki la

Mbeya.

Shule ina utaratibu wa
kufanya ziara za
masomo kila mwaka.

Nishule Bora kimaadili
na kinidhamu.

Shule ipo kata ya Wazo, Manispaa ya



Ada l{wa kidato cha kwanza ni Tsh Milioni mbili laki

sita na sitini na tano (2,6651000/=) kwa mwaka na

trulipwa kwa awamu tatu. Shule inatoa ofa ya

kusoe-na bure masomo ya awali kabla ya kidato cha

kwar"lza (Pre-form one) pia mtoto atapata sare za

shule pamoja Ra godoro bila malipo. Mzazi

analaswa kulipa kiasi cha Tsh Laki tano

(500/000/-) ambayo ni sehemu ya ada ya kidato

cha fl,rwanza pindi mtcto anaporipoti shuleni pesa

hil hulipwa kama sehernu ya kushika nafasi pindi

mtoto anapol<uja kwa ajili ya masomo ya awali

(Fre-form one).


